ใครเคยได้ดูเรื่อง My Sassy Girl มาแล้วมั่ง

พูดคุยเรื่องทั่วไป การเมือง สังคม เศรษฐกิจ ไอที ศิลปวัฒนธรรมได้ที่นี่ครับ

Moderator: mr_joe141, Jurist2, maclaw

006

เสาร์ ก.พ. 07, 2004 1:02 am  

สนุกป่าวอ่ะ อยากดูมั่ง เห็นว่าจะเข้าฉายอีกทีในเทศกาลหนังวาเลนไทน์ของโรงหนังในเครืออีจีวี หญิงไหนยังไม่มีคู่ไปดูด้วยกันได้นะครับ

บุคคลทั่วไป

อาทิตย์ ก.พ. 08, 2004 12:09 am  

มันก็หนุกๆแบบวัยรุ่นอ่ะนะ ไม่รู้ผู้ใหญ่ดูจะสนุกมั๊ย แต่ก็ขำๆปนซึ้งๆ นางเอกก็โหดๆร้ายๆอ่ะ แต่น่ารักมากๆๆๆ ส่วนพระเอกก็หงิมๆติ๋มๆไม่หลอแต่เป็นคนดีมาก เราว่าสนุกดีนะ ซึ้งดีด้วย ตอนกลางๆเรื่องบางคนน้ำตาซึมเลย แต่เพลงนี่ขอบอกว่าซึ้งมากๆค่ะ ชื่อเพลง i believe สรุปว่าน่าดูอีกมากๆ ขอบอกว่าดูซีดีกับดูในโรงหนังพากย์ไม่เหมือนกันนะคะ มีโอกาสรีบไปดูซะ เราไปดูในโรงหนังกับซื้อซีดีมาดู ดูในโรงแปลดีกว่ากันเยอะเลยซึ้งกว่าได้อารมณ์กว่า น่าเข้าไปนั่งซบแฟนดูมากเลยอ่ะเรื่องนี้ แต่ตอนนี้ไม่มีแฟนจะไปด้วยแล้วสิ
(-_-") :(

006

อาทิตย์ ก.พ. 08, 2004 1:01 am  

แฟนไปไหนล่ะครับ คุณเล่ามานี่รู้สึกว่าหนังน่าดูมากทีเดียว ไปดูรอบสองจะเป็นอะไรมั้ยครับ :oops: 8)

blackdog
ทะแนะ

เสาร์ ม.ค. 28, 2017 8:38 pm  

หนังเกาหลีดีๆมีเยอะมากนะครับ ไม่เฉพาะ My Sassy Girl เท่านั้น ลองๆหาดูนะครับ ผมเคยไปดูเรื่อง คุณยายผมรักคุณยาย กับแฟนผมคับ ดีมาก น้ำตาจะไหล ดูแล้วคิดถึงยายมาก ตอนที่ท่านอยู่ก็ไม่ทำดีกับท่านให้มากๆ พอท่านเสียไปแล้วก็มานั่งคร่ำครวญเสียใจทีหลัง คนเรามักเป็นแบบนี้

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ม.ค. 28, 2017 8:38 pm.
หมาตัวดำ แต่ใจไม่ดำ

•   ข้อมูลทั่วไป