มาถึงวันนี้คุณคิดยังไงกับนายกทักษิณครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป การเมือง สังคม เศรษฐกิจ ไอที ศิลปวัฒนธรรมได้ที่นี่ครับ

Moderator: mr_joe141, Jurist2, maclaw

blackdog
ทะแนะ

อังคาร พ.ย. 04, 2003 3:16 pm  

จากผลงานที่ผ่านมาตั้งแต่ได้เป็นรัฐบาลจนถึงวันนี้ ที่ค่าเงินบาทแข็งเอาๆ ธุรกิจหลายอย่างกระเตื้องขึ้น โครงการเน่าๆก็ถูกปลุกผีขึ้นมามากมาย ปัญหายาเสพติดก็ลดลง งานเอเปคก็ผ่านไปได้อย่างดี ทุกอย่างแทบจะเรียกได้ว่าดีหมด แบบไม่น่าเชื่อ ผมเองตอนแรกก็อคติกับนายกเหมือนกัน คิดว่า คงเป็นคนที่รวยไม่รู้จักพอ เข้ามากอบโกยตามเคย มาวันนี้ค่อนข้างเปลี่ยนใจแล้วครับ 8)

abcdefghijklmnop
ขอจบปีสุดท้าย

อังคาร พ.ย. 04, 2003 8:05 pm  

*ผมรักนายกฯทักษิณมาตั้งนานแล้วครับ*
ไม่ต้องรอเวลาให้เป็นเครื่องพิสูจน์

blackdog
ทะแนะ

อังคาร พ.ย. 04, 2003 8:38 pm  

จะรักใครก็ต้องใช้เวลาบ้างสิน่า คุณนี่ก็ใจง่ายจริงๆ แสดงว่าเมื่อก่อนก็รักนายกจิ๋ว นายกชวน นายกบรรหารเหมือนกันสิท่า อิอิ :roll:

Girl
นักศึกษาใหม่

อาทิตย์ ก.พ. 08, 2004 7:44 am  

ตอนแรกมีอคติอย่างมากเลย.. แต่ตอนนี้ก็ดีขึ้นนะ เพราะรู้สึกว่าเค้าเก่งจริง
บริหารงานได้ดี ก็ชื่นชมผลงานเค้าเยอะเหมือนกัน
แต่ทุกอย่างย่อมมีอุปสรรคอยู่ดีล่ะน้า.. แต่คิดว่าเค้าคงผ่านมันไปได้ จะเอาใจช่วย
อยากเห็นเหมือนกันว่าเมืองไทยในอนาคตจะเป็นงัยเนอะ :wink:
!! S a W a S D K u B !!
watashi wa Gaalu desu.. <it should be gaaru but i prefer gaalu>
Nice 2 meet ya!! c u around!! hehe :P
รูปภาพ << My Gang!

ชาญ

ศุกร์ พ.ย. 26, 2010 1:45 pm  

บ้านเมืองตอนนี้ต้องการคนที่ฉลาดและเก่งอย่างท่านนายกทักษิณครับบ้านเมืองถึงจะเจริญก้าวหน้าครับ <br>

pol00810081
ทนายไทย

ศุกร์ พ.ย. 26, 2010 1:48 pm  

B-) B-) B-) B-) B-) 

inoneyear
นักศึกษาใหม่

ศุกร์ พ.ย. 26, 2010 1:49 pm  

เค้าเก่งจิงคับ แต่ข้อเสียก็มีครับ รู้กันอยู่

pol00810081
ทนายไทย

ศุกร์ พ.ย. 26, 2010 9:36 pm  

[b]ผมว่านะ  อย่าไปคิดเลยเรื่องทักษิณเลย  คิดเรื่องตัวเองดีกว่า  การเมืองป่าว  ๆ  มีทั้งคนรักและคนไม่รักนักการเมือง  พูดยาก    B-) B-) B-) B-) B-) 

กรวิชญ์
ทนายไทย

ศุกร์ พ.ย. 26, 2010 9:39 pm  

บ้านเมืองเราชอบคนดี แม้ประเทศจะล้มจม ชิบหายยังไง ประชาชนจะมีกินหรือไม่ ไม่สนใจ ก็ขอแค่ให้ท่านผู้นำเป็นคนดี:-D :-D :-D 

•   ข้อมูลทั่วไป