นอกจากเว็บบอร์ดนี้ คุณนิยมเข้าที่ไหนอีก

พูดคุยเรื่องทั่วไป การเมือง สังคม เศรษฐกิจ ไอที ศิลปวัฒนธรรมได้ที่นี่ครับ

Moderator: mr_joe141, Jurist2, maclaw

ผู้ติดตาม

อังคาร พ.ย. 11, 2003 11:00 pm  

ผมตามมาจากบอร์ดเก่าแล้ว ตอนนั้นก็คึกคักดีครับ
แต่พอเปลี่ยนแล้วรู้สึกเงียบมากๆ ทำไมเปลี่ยนเว็บแล้ว สมาชิกหายไปไหนหมด
เลยอยากรู้ว่าคุณเข้าเว็บบอร์ดไหนกันบ้างครับ

....

อังคาร พ.ย. 11, 2003 11:17 pm  

ที่นี้แหละคึกคักที่สุดแล้วในบรรดาเว็บกฏหมาย

Lawyerthai.com
ผู้ดูแลเว็บไซต์
ที่อยู่: 4/1 Soi 12 Chotana Road, T.Chang Puek A.Mueng, Chiang Mai 50300 Tel. 053-408771
ติดต่อ:

อังคาร พ.ย. 11, 2003 11:24 pm  

เหตุผลที่เปลี่ยนเว็บเคยบอกไปแล้ว ลองค้นดูนะครับ
ส่วนบอร์ดที่ผมไปบ่อยๆก็มีที่
www.thaijustice.com
www.siamlaw.com
www.lawsociety.or.th ครับ

นอกนั้นก็ยังมีที่
www.pantip.com ห้องราชดำเนิน
www.manager.co.th
www.matichon.com ด้วยครับ 8)
www.antfile.com :: รับฝากรูปทุกชนิด
www.openchiangmai.com :: คลิปวิดีโอเชียงใหม่

บุคคลทั่วไป

พฤหัสฯ. พ.ย. 13, 2003 11:10 am  

ส่วนมากจะไม่ได้เข้านอกจากจะหาข้อมูลบางอย่างเท่านั้น

Girl
นักศึกษาใหม่

เสาร์ ม.ค. 28, 2017 4:43 pm  

เข้าบอร์ดร.ร.ตัวเองบ่อยสุดแล้วค่ะ นอกนั้นก็ของเว็บตัวเองอีก 2 บอร์ด
ส่วนอย่างอื่นก็จะเป็นพวกบอร์ดแฟนคลับของต่างประเทศกั๊บ :wink:

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ม.ค. 28, 2017 4:43 pm.
!! S a W a S D K u B !!
watashi wa Gaalu desu.. <it should be gaaru but i prefer gaalu>
Nice 2 meet ya!! c u around!! hehe :P
รูปภาพ << My Gang!

•   ข้อมูลทั่วไป