ไม่ชอบใส่ [color=darkred]ทักซิโด้[/color]

พูดคุยเรื่องทั่วไป การเมือง สังคม เศรษฐกิจ ไอที ศิลปวัฒนธรรมได้ที่นี่ครับ

Moderator: mr_joe141, Jurist2, maclaw

ประชาธิปั(ตย์)ไตย

พุธ ธ.ค. 01, 2004 11:32 am  

ผมว่า ทักซิโด้ เนี่ยมันคับ(แคบ) มากๆ มันเหมาะจะใส่เป็นกองเชียร์พรรคไทยรักไทยมากๆ

ผมไม่เก่ง ไม่เจ๋ง ไม่มีความรู้
แต่อยากให้ดูให้ชัด อย่าเลือกปฏิบัติ อย่า double standard

วันนึงในอนาคตถ้าไม่เป็นอย่างคุณคิด เศรษฐกิจล่มเพราะ คนที่คุณเชียร์สร้างปัญหาขึ้นมา
จะ พูด (เห่า) ว่าอย่างไร

abcdefghijklmnop
ขอจบปีสุดท้าย

พุธ ธ.ค. 01, 2004 9:30 pm  

การแสดงความคิดเห็นมันเป็นสิทธิตามระบอบประชาธิปไตยนี่ครับ ผมก็ถกไป คุณก็ถกมามันน่าจะมีประโยชน์มากกว่ามาเสียดสีกันเหมือนแบบบางพรรค .. หึหึ ยิ่งบอร์ดนี้ส่วนนี้เขาให้วิพากษ์วิจารณ์ประเด็นการเมืองนะครับ เราก็ต้อง''พูด''กันหน่อย

ประชาธิปั(ตย์)ไตย

พฤหัสฯ. ธ.ค. 02, 2004 10:23 am  

ถ้าเจ๋งมากตอบทุกคำถามที่คนอื่นเขา Reply คุณไว้ให้ได้ก่อน
แล้วค่อยมา "เห่า" ให้เราฟัง

Jurist2
ทนายไทย

เสาร์ ม.ค. 28, 2017 4:38 pm  

เวบบอร์ดนี้เค้าให้เป็นสื่อกลางสาธารณะอ่ะจ้ะ

วิพากษ์ได้ในกรณีต่างๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งตอนเนี้ยประเด็นร้อนมุ่งไปที่การเมืองเป็นหลัก สิทธิในการกล่างถึงจึงเป็นสาธารณะ

พี่ทักซิโด้เค้าก็มีสิทธิแสดงความเห็นในทัศนะส่วนตัวได้จ้า ใครว่าไงดิฉันไม่ทราบนะ แต่ทุกครั้งที่พี่ทักซิโด้แสดงความเห็นจะเข้ามาติดตามเสมอๆ เราคงมองต่างกับมั้งค้ะคุณประชาธิป(ตย์)ไตย เมื่อคุณไม่ชอบ ก็สมควรเก็บความรู้สึกนั้นไว้ไม่ใช่หรอ การแสดงออกสมควรเป็นกรณีที่เสนอความเห็นของคุณต่อกรณีนั้นๆ มากกว่า หรือคุณจะแย้ง

เมื่อไม่เห็นด้วยความความเห็นในเบื้องต้นก็เสนอความเห็นออกมา มิใช่ก่อให้เกิดกรณีวิพากษ์เช่นนี้ :x

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ม.ค. 28, 2017 4:38 pm.
<< จากสูงสุด :: คืนสู่สามัญ >>

•   ข้อมูลทั่วไป