กำลังหางานที่เกี่ยวกับกฎหมาย

ประกาศหางานกฎหมาย ใครต้องการงาน ใครต้องการคน ลงไว้ได้ที่นี่ครับ

Moderator: mr_joe141, Jurist2, maclaw

ornwassa
นักศึกษาใหม่

พฤหัสฯ. เม.ย. 08, 2004 3:28 pm  

จบนิติ ธรรมศาสตร์ค่ะ GPA 3.00 ประสบการณ์ทำงาน 3 ปี ตอนนี้อยู่ระหว่างหางานใหม่ เพราะต้องการเพิ่มเติมประสบการณ์ในการทำงาน อยากทำงานที่เกี่ยวกับกฎหมายโดยตรงค่ะ ถ้ามีที่ไหนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ornwassa@ikydot.com ขอบคุณค่ะ

blackdog
ทะแนะ

พฤหัสฯ. เม.ย. 08, 2004 3:46 pm  

ลองสมัครไปตามที่ประกาศอยู่ในนี้ได้เลยครับ มีหลายที่ที่ Require คนมีประสบการณ์ครับ ว่าแต่สามปีนี่ทำอะไรมาครับ เป็นทนายความหรือครับ
หมาตัวดำ แต่ใจไม่ดำ

maclaw

อาทิตย์ เม.ย. 11, 2004 9:18 pm  

ดูที่ Lotus Supercenter สำนักงานใหญ่ ที่ตั้งตึกโมเดอร์นฟอร์ม ชั้น 18 ถนนศรีนครินทร์ แขวงประเวศ เขตสวนหลวง กทม. ติดต่อฝ่าย HR. กรอกใบสมัครและรอเรียกภายใน 2-4 สัปดาห์ ถ้าเลยกำหนดแล้วไม่เรียกก็ลองที่ใหม่ เบอร์โทรศัพท์ 0 2722 9640 ต่อฝ่ายบุคคล (เลยสี่แยก Jusco พัฒนาการไปประมาณ 800 เมตร)
ขอให้โชคดีนะครับ :D

ornwassa

จันทร์ เม.ย. 19, 2004 2:48 pm  

ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ แล้วจะลองดูค่ะ

•   ข้อมูลทั่วไป