เป็นทนายความฝึกหัดหรือหางานทำเลยดี(เพิ่งจบ)ไม่มีประสบการณ์

ประกาศหางานกฎหมาย ใครต้องการงาน ใครต้องการคน ลงไว้ได้ที่นี่ครับ

Moderator: maclaw, mr_joe141, Jurist2

picknaja
นักศึกษาใหม่

เสาร์ พ.ค. 01, 2004 6:02 pm  

ถ้าเป็นทนายฝึกหัดเค้าไม่ให้เงินเดือนแต่ก็มีความจำเป็นต้องใช้เงินควรทำดีมั๊ยคะ?

blackdog
ทะแนะ

อังคาร พ.ค. 04, 2004 12:01 pm  

ตามความเห็นผมนะ ถ้ามีความจำเป้นต้องใช้เงิน ก็หาเงินก่อนครับ ฝึกทนายบางที่เค้าก็ให้เงินนะครับ ลองหาดูดีๆครับ
หมาตัวดำ แต่ใจไม่ดำ

kaa

อาทิตย์ เม.ย. 11, 2010 9:50 pm  

เรามีพี่ที่ให้คำแนะนำได้ เพราะที่เราเห็นเขาก็บริหารชีวิตเขาได้ดีนะ ทั้ง เงินและงานที่รัก ยังไง เมล์มาปรึกษาได้ เพื่อจะมีอะไรที่เป็นประโยชน์ ในการตัดสินใจได้ จร้า [email protected]

ทนายอภิชาต081-5522-971

อาทิตย์ เม.ย. 11, 2010 11:37 pm  

<div class=quote>ความคิดเห็นคุณ kaa : ตอบเมื่อ Sun 11 April 10 , 21:50 <br>เรามีพี่ที่ให้คำแนะนำได้ เพราะที่เราเห็นเขาก็บริหารชีวิตเขาได้ดีนะ ทั้ง เงินและงานที่รัก ยังไง เมล์มาปรึกษาได้ เพื่อจะมีอะไรที่เป็นประโยชน์ ในการตัดสินใจได้ จร้า [email protected]</div> เป็นวิธีชีวิตของคนที่เป็นทนายความทุกคนที่ได้รับ  กำลังรอการเลือกตั้งนายกสภาทนายความ  วันที  25เมษายน  2553  อยู่ครับ  เผื่อจะมีอะไรดีขึ้น

•   ข้อมูลทั่วไป