อยากลองฝึกทนายบ้างครับ

ประกาศหางานกฎหมาย ใครต้องการงาน ใครต้องการคน ลงไว้ได้ที่นี่ครับ

Moderator: maclaw, mr_joe141, Jurist2

freshy
นักศึกษาใหม่

พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 5:34 pm  

เรียนนิติรามอยู่ครับ (ได้ไม่กี่หน่วยหรอกครับ)
แต่อยากลองฝึกดูครับ (พิมพ์สัมผัสได้ ,word excel พอใช้)
ไม่มีค่าจ้างให้ก็ไม่เป็นไรครับ ต้องการฝึกจริง ๆ (อยู่ กทม.)

[email protected]

ขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ คนครับ :D :D

[email protected]

เสาร์ ม.ค. 28, 2017 8:27 am  

เรียนนิติที่รามเหลือหกเล่ม อยากฝึกงานมากค่ะ หนูสนใจด้านกฎหมายinter อยากเรียนรู้หาประสบการณ์ก่อนจบไปทำงานจริง ส่วนภาษาอังกฤษส่วนตัวดีใช้ได้เลยค่ะแต่ต้องการเรียนรู้ภาษาอังกฤษด้านกฏหมายเพิ่มพูนความสามารถค่ะ ขอโอกาสให้หนูได้ฝึกฝนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ม.ค. 28, 2017 8:27 am.

•   ข้อมูลทั่วไป