หนังสือท่องเที่ยว svpmagazine

แนะนำหนังสือที่โดนใจคุณและอยากบอกให้เพื่อนๆรู้ได้ที่นี่ครับ

Moderator: maclaw, mr_joe141, Jurist2

mare
ขอจบปีสุดท้าย

จันทร์ ส.ค. 30, 2004 2:01 pm  

เป็นนิตยสารรายเดือน เนือ้หาก็แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวในเมืองไทย
เน้น เชียงใหม่ เชียงราย แถบภาคเหนือ กรุงเทพ ลาว
มีตารางการเดินทางด้วยวิธีต่างๆ นิตยสารจะวางแจกฟรีตามที่ต่างๆ
ดูรายละเอียดได้ในเว็บ http://www.svpmagazine.com
ถ้าบ้านคุณอยู่ไกลที่มีหนังสืวางอยู่ ก็อ่านแบบเข้าไปออนไลท์ได้นะคะ

เข้าไปแล้วช่วยติ ชมด้วย ขอบคุณมากค่ะ

Lawyerthai.com
ผู้ดูแลเว็บไซต์
ที่อยู่: 4/1 Soi 12 Chotana Road, T.Chang Puek A.Mueng, Chiang Mai 50300 Tel. 053-408771
ติดต่อ:

จันทร์ ส.ค. 30, 2004 3:03 pm  

ไปดูมาแล้ว เว็บสวยดี ท่าทางตั้งใจทำ
เนื้อหาเยอะ แต่ผมอ่านไม่ค่อยออก
คงเพราะมันตัวเล็กด้วย และผมก็อ่อนอังกฤษ
ดูสถิติคนยังน้อยอยู่ สนใจมาลงโฆษณาที่นี่มั้ยจ๊ะ อิอิ
www.antfile.com :: รับฝากรูปทุกชนิด
www.openchiangmai.com :: คลิปวิดีโอเชียงใหม่

LAW - STYLE
ทะแนะ

อังคาร ส.ค. 31, 2004 2:21 am  

เอ ถ้าติดต่อลงโฆษณาแล้วตัองเสียตังค์รึป่าวน้าาาาา :lol: :lol:

Jurist2
ทนายไทย

อังคาร ส.ค. 31, 2004 9:27 am  

เข้าไปดูมาแล้วจ๊ะ .... อยากไปเที่ยวขึ้นมาทันทีเลย

:lol: แต่ตัวอักษรเล็กไปหน่อยล่ะ ทำให้อ่านยากขึ้น (หรือรัตจะใช้พีดีเอก็ไม่รู้สิ)

ที่เที่ยวภาคกลางตอนใต้ก็น่าสนนะ บ้านรัตเอง...หัวหินอ่ะจ๊ะ ... ใกล้กรุงเทพฯ ด้วยล่ะ
<< จากสูงสุด :: คืนสู่สามัญ >>

mare
ขอจบปีสุดท้าย

พฤหัสฯ. ก.ย. 02, 2004 11:46 am  

ยินดีนำไปปรับปรุงเว็บไซต์ค่ะ

•   ข้อมูลทั่วไป